1. Skip to Menu
  2. Skip to Content
  3. Skip to Footer

Hotline: 0902.966.449 - 0934.997.701  - Email: pronetviet@gmail.com

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

Zalo 0902966449

NetVietPro

Mr.Công

Sản phẩm mới nhất

WS-X4648-RJ45V+E mới giá rẻ

21.875.000 VNĐ
Cisco Bộ giải mã Cisco WS-X4648-RJ45V + E 4500E 48-Port Catalyst Swi

Xem thêm...

WS-X4624-SFP-E mới giá rẻ

52.500.000 VNĐ
Part No.: WS-X4624-SFP-E Manufacturer: Cisco Condition: New

Xem thêm...

Router Cisco 3945/K9

94.500.000 VNĐ
Cisco 3945 Router w/SPE150(3GE,4EHWIC,4DSP,4SM,256MBCF,1GBDRAM,IPB)

Xem thêm...

CISCO AIR-CAP1602E-E-K9

7.560.000 VNĐ
AIR-CAP1602E-E-K9 Cisco Aironet wireless 1600 Dual-band controller-based 802.11a/g/n

Xem thêm...

Cisco ASA5512-K8 mới giá rẻ

46.500.000 VNĐ
Product name:Cisco Firewall ASA5512-K8 Item: Cisco ASA 5512-X Firewall Edition

Xem thêm...

Chúng tôi xin thông báo: kể từ ngày 23/9/2015, mọi giao dịch sẽ chuyển sang địa chỉ: 447/23 Bình Trị Đông ( Đất Mới ) – Phường Bình Trị Đông A – Quận Bình Tân – TP. Hồ Chí Minh.

Fiber Optic Media Converter

Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) thực hiện chức năng biến đổi thông tin truyền dẫn của tín hiệu Ethernet từ  CAT5 hoặc các giao thức khác vào sợi quang. Nó có thể ứng dụng cho khoảng cách truyền từ vài kilomet đến hơn một trăm kilomet. Sử dụng Bộ chuyển đổi quang điện (Fiber Optic Media Converter) là một giải pháp kinh tế để đảm bảo tín hiệu quang truyền đi xa.


MRV OS 304

1.500.000 VNĐ
Optical termination unit - 2 RJ45 10/100/1000Base-T LAN and 2 100/1000FX WAN SFP ports, AC (90-240VAC) power supply.

Media converter Wintop 1G giá rẻ

1.285.000 VNĐ
WT-8110GSA-11-20-AS 10/100/1000M single mode 20km

Media converter Apttek APT-1124FL SFP

1.270.000 VNĐ
Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T to 1000Base-X Converter (SFP slot)

Bộ chuyển đổi quang điện DYS1000-SFP

1.250.000 VNĐ
Bộ chuyển đổi quang điện DYS1000-SFP 10/100/1000M-SFP RJ45-1000base sfp lc

Converter TRENDnet TFC-1000MGB to SFP Media Converter

1.250.000 VNĐ
Intelligent 1000Base-T to SFP Media Converter TFC-1000MGB 1 x 1000Base-T RJ-45 port 1x1000Base-SX/LX Mini-GBIC Slot

WINTOP YT-8110GSB-11-20A-AS GIÁ RẺ

1.230.000 VNĐ
10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Tx: 1310 nm / Rx: 1550 nm 1 sợi quang

Wintop WT-8110GSB-11-20B giá rẻ

1.230.000 VNĐ
Single-mode 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Wavelength: B side:Tx1550nm/Rx1310nm Distance: 20km

ZyXel MC1000-SFP Media Converter

1.200.000 VNĐ
Device Type: Media Converter
Environments: Mixed Copper/Fiber
Connector and Interface: SFP 3.3V, RJ-45 Socket
LED Indication: Power, 100/1000 LNK/Act, FDX/COL
Dimensions: 1.02 x 4.68 x 3.35"

Transition Networks SSRFB1040-100 Remotely Managed

1.000.000 VNĐ
1 x RJ-45 - 10/100Base-TX, 100Base-FX - 1 x SFP - Wall-mountable, External

Transition Network CPSMC0100-210

950.000 VNĐ
The 1-slot Point System™ Chassis allows the implementation of a single Point System™ Slide-In-Module media converter as a Stand-Alone unit.

ZyXEL MC1000-SFP-FP

875.000 VNĐ
Support auto-negotiation 1000BASE-T copper/1000BASE-X SFP slot Support auto MDI/MDI-X on 1000BASE-T port DIP Switch: DIP 1 - Enables / disables link fault signaling (LFS) One 1000BASE-T port and one 1000BASE-X SFP open slot

Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK HTB-GS-03A/B

750.000 VNĐ
netLINK 10/100M/1000M Single-mode Fiber Optic Ethernet Media Converter

PEL-MC-1GB-SMSC-US-240V

650.000 VNĐ
AMP Gigabit Ethernet Media Converter, 1000BASE-LX, SC, SM (PEL-MC-1GB-SMSC-US-240V)

Bộ chuyển đổi quang điện J/E-PSW-FX-02

600.000 VNĐ
10/100 Bridging Media Converter 10/100 Bridging Just Convert-IT™ 10/100BASE-TX to 100BASE-FX

Fibridge FB-10/100MMC 1550nm / 1310nm

595.000 VNĐ
Support 10Base-T, 100Base-TX, 100Base-FX Wavelength:1550nm on single-mode

Ether WAN media converter GSC150A-20

500.000 VNĐ
10/100BASE-TX to 100BASE-FX Green Media Converter with OAM

WINTOP WT-8110SB-11-20B

395.000 VNĐ
Media Converter WINTOP WT-8110SB-11-20B Chuẩn B - Tx1550nm/Rx1310nm

WT-8110SB-11-20-A

395.000 VNĐ
10/100M Single Mode WDM 20KM TX1310/RX1550nm Chuẩn A

Bộ chuyển đổi tín hiệu video sang quang giá rẻ

395.000 VNĐ
Dùng truyền tín hiệu video camera Hệ thống giám sát an ninh,trạm thu phí...

Media converter OLINK OFE-850S-20

295.000 VNĐ
Single mode and multimode 10/100M/20KM/1310nm

Media Convert Quang ANET - AN-UM130SM-20 WNM 20KM - 1 core

250.000 VNĐ
The AN-130/150 converter complies with IEEE 802.3 standards. It is designed to convert data signal between 10/100 Base-TX and100 Base Fx Fast Ethernet using WDM

Copyright MAXXmarketing Webdesigner GmbH